WPML_EXPORT - en to vi translation catalogue (515 entries)

en: %d posts require update
vi: %d bài viết cần cập nhật

en: %d users require update
vi: %d người dùng yêu cầu cập nhật

en: %s custom post type: %s
vi: %s dạng bài viết tùy biến: %s

en: %sDates can be entered using the date filters &raquo;%s
vi: %sCó thể nhập ngày tháng bằng bộ lọc ngày tháng&raquo;%s

en: (exists)
vi: (tồn tại)

en: <strong>Add Custom Post Type:</strong> Use to create a new Custom Post Type
vi: <strong>Thêm dạng bài viết tùy biến:</strong> Sử dụng để tạo một dạng bài viết tùy biến mới

en: <strong>Add Custom Taxonomy:</strong> Use to create a new Custom Taxonomy
vi: <strong>Thêm Thẻ Taxonomy Tùy chỉnh:</strong> Dùng để tạo một thẻ Taxonomy Tùy chỉnh mới

en: <strong>Add a Custom Fields Group:</strong> Use this to add a new custom fields group which can be attached to a post type
vi: <strong>Thêm một nhóm trường tùy biến:</strong> Sử dụng chức năng này để thêm một nhóm trường tùy biến để có thể gắn vào một dạng bài viết (post type)

en: <strong>Deactivate:</strong> Click to deactivate a Custom Post Type or Taxonomy (this can be reactivated at a later date)
vi: <strong>Vô hiệu hóa:</strong> Click để vô hiệu hóa một dạng bài viết hoặc thẻ taxonomy tùy biến (nó có thể được kích hoạt lại sau)

en: <strong>Deactivate:</strong> Click to deactivate a custom field group (this can be re-activated at a later date)
vi: <strong>Hủy kích hoạt:</strong> Bấm để hủy kích hoạt nhóm trường tùy chỉnh (về sau có thể kích hoạt lại chức năng này)

en: <strong>Delete Permanently:</strong> Click to delete a custom field group. <strong>Warning: This cannot be undone.</strong>
vi: <strong>Xóa vĩnh viễn:</strong> Bấm để xóa nhóm trường tùy chỉnh. <strong>Cảnh báo: Không thể hoàn tác việc này.</strong>

en: <strong>Delete:</strong> Click to delete a Custom Post Type or Taxonomy. <strong> Warning: This cannot be undone</strong>
vi: <strong>Xóa:</strong> Click để xóa một dạng bài viết hoặc thẻ taxonomy tùy biến. <strong> Cảnh báo: Hành động này không thể khôi phục</strong>

en: <strong>Edit:</strong> Click to edit the custom field group
vi: <strong>Chỉnh sửa:</strong> Bấm để chỉnh sửa nhóm trường tùy chỉnh

en: <strong>Edit:</strong> Click to edit the settings of a Custom Post Type or Taxonomy
vi: <strong>Sửa:</strong> Click để sửa các thiết lập cho một dạng bài viết hoặc thẻ taxonomy tùy biến

en: <strong>Step 1:</strong> Upload an XML file or paste XML content directly into the text area.
vi: <strong>Bước 1:</strong> Tải lên file XML hoặc dán trực tiếp nội dung XML vào vùng văn bản.

en: <strong>Step 2:</strong> Select which custom post types, taxonomies and custom fields should be imported.
vi: <strong>Bước2:</strong> Chọn các dạng bài viết tùy biến, thẻ taxonomy và các trường tùy biến để được nhập vào.

en: A specific post
vi: Một bài viết cụ thể

en: Access - control who can access different parts of the site
vi: Access - quản lý quyền truy cập vào các phần khác khác nhau của website

en: Action
vi: Hành động

en: Activate
vi: Kích hoạt

en: Active
vi: Kích hoạt

en: Add
vi: Thêm

en: Add Another %s
vi: Thêm một %s khác

en: Add Google Map coordinates
vi: Thêm tọa độ Google Map

en: Add New %s
vi: Thêm %s mới

en: Add New Custom Post Type
vi: Thêm dạng bài viết tùy biến mới

en: Add New Group
vi: Thêm nhóm mới

en: Add New Taxonomy
vi: Thêm thẻ taxonomy mới

en: Add New User Fields Group
vi: Thêm nhóm trường thông tin người dùng mới

en: Add New Usermeta Group
vi: Thêm nhóm usermeta mới

en: Add a Title
vi: Thêm Tiêu đề

en: Add a singular and plural name for your post type. You should also add a slug. This will be created from the post type name if none is added.
vi: Thêm tên số nhiều và số ít cho dạng bài viết (post type). Bạn nên điền thêm một slug nữa. Nếu không điền, slug sẽ được tạo từ tên của dạng bài viết.

en: Add a singular and plural name for your taxonomy. You should also add a slug. This will be created from the taxonomy name if none is added.
vi: Thêm tên số nhiều và số ít cho thẻ taxonomy. Bạn nên điền thêm một slug nữa. Nếu không điền, slug sẽ được tạo từ tên của dạng bài viết.

en: Add condition
vi: Thêm điều kiện

en: Add information about your Custom Field
vi: Thêm thông tin về Trường Tùy Chỉnh của bạn

en: Add new %s
vi: Thêm %s mới

en: Adding custom fields to content
vi: Thêm trường tùy biến vào nội dung

en: Adding user fields to user profiles
vi: Thêm các trường thông tin người dùng vào hồ sơ của người dùng

en: Advanced Custom Fields
vi: Các trường tùy biến nâng cao

en: Advanced Settings
vi: Cài đặt nâng cao

en: Advanced settings give you even more control over your custom post type. You can read in detail what all of these settings do on our tutorial.
vi: Các thiết lập nâng cao cho phép bạn kiểm soát dạng bài viết tùy biến của bạn nhiều hơn. Bạn có thể xem chi tiết về các thiết lập này ở tài liệu hướng dẫn của chúng tôi.

en: Alignment
vi: Căn chỉnh

en: All
vi: Tất cả

en: All %s
vi: Tất cả %s

en: Allows for the looping of media.
vi: Cho phép lặp media.

en: Already purchased our Toolset package? %sLog-in to wp-types.com%s to remove this information box.
vi: Bạn đã mua bộ sản phẩm Toolset? %sTruy cập vào wp-types.com%s để bỏ hộp thông tin này.

en: Already purchased our Toolset package? Install our Installer plugin and login to wp-types to remove this information box. %sInstructions &raquo;%s
vi: Bạn đã mua bộ sản phẩm Toolset? Cài đặt plugin Installer của chúng tôi và truy cập vào wp-types.com để bỏ hộp thông tin này. %sHướng dẫn &raquo;%s

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Are you sure about deleting this post?
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa bài viết này?

en: Are you sure?
vi: Bạn có chắc không?

en: Audio
vi: Âm thanh

en: Author
vi: Tác giả

en: Autoplay
vi: Tự phát (autoplay)

en: Basic
vi: Đơn giản

en: Build parametric searches
vi: Xây dựng công cụ tìm kiếm bằng các tham số

en: Build this site with %sViews%s
vi: Xây dựng website này với %sViews%s

en: CRED - build forms that create and edit WordPress content
vi: CRED - xây dựng các form để tạo và chỉnh các nội dung WordPress

en: CRED is a lot more than a pretty forms plugin. It's a complete development framework that lets you build powerful web applications with WordPress.
vi: CRED còn hơn là một plugin để tạo các form. Đó là một framework hoàn chỉnh giúp bạn xây dựng các ứng dụng web mạnh mẽ với WordPress.

en: CRED lets you build forms that work directly on WordPress content. CRED forms include fields for standard fields, custom fields and taxonomy. Everything that you can build with Types, CRED can edit.
vi: CRED giúp bạn xây dựng các form nhập liệu làm việc trực tiếp với các nội dung của WordPress. Các CRED form gồm các trường cho trường mặc định (standard), trường tùy biến và thẻ taxonomy. Tất cả những gì bạn tạo với Types, đều có thể chỉnh sửa bởi CRED.

en: Calendar
vi: Lịch

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Causes the media to automatically play as soon as the media file is ready.
vi: Giúp tự động chạy ngay khi file media sẵn sàng.

en: Center
vi: Giữa

en: Checkboxes
vi: Các checkbox

en: Child post "%s" field "%s" not updated:
vi: Bài viết con "%s" trường "%s" chưa được cập nhật:

en: Children: %s
vi: Con (children): %s

en: Children: None
vi: Con (children): Không

en: Choose where to display your group. You can attach this to both default WordPress post types and Custom Post Types. (nb: you can also associate taxonomy terms with Custom Field Groups)
vi: Chọn nơi để hiển thị nhóm của bạn. Bạn có thể đính nhóm này vào của các dạng bài viết WordPress mặc định hoặc dạng bài viết tùy biến. 
    Choose where to display your group. You can attach this to both default WordPress post types and Custom Post Types. (chú ý: bạn cung có thể liên kết các cụm từ (term) của thẻ taxonomy với các nhóm trường tùy biến)

en: Choose which post types this taxonomy should be associated with.
vi: Chọn các dạng bài viết để liên kết với thẻ taxonoy này.

en: Choose which sections to display on your “Add New” page.
vi: Chọn các mục để hiển thị trên trang "Thêm mới" của bạn.

en: Choose which taxonomies are to be associated with this post type.
vi: Chọn các thẻ taxonomy để gắn với dạng bài viết này.

en: Clear
vi: Xóa

en: Click Export to export data from Types as an XML file.
vi: Bấm Xuất để xuất dữ liệu từ Types dưới dạng file XML.

en: Click to toggle
vi: Click vào để chuyển

en: Colorpicker
vi: Công cụ chọn màu

en: Comma
vi: Dấu phẩy

en: Conditional display
vi: Hiển thị có điều kiện

en: Conditional display is not supported yet for Usermeta fields.
vi: Hiển thị có điều kiện chưa được hỗ trợ cho các trường usermeta.

en: Conditional display is only working based on non-repeating fields. All fields in this group are repeating, so you cannot set their display based on other fields.
vi: Hiển thị có điều kiện chỉ đang hoạt động dựa trên các trường không lặp (non-repeating). Tất cả các trường trong nhóm này là lặp, vì vậy bạn không thể thiết lập hiển thị dựa trên các trường khác.

en: Conditional expression includes illegal characters
vi: Biểu thức điều kiện chứa các ký tự không hợp lệ

en: Congratulations! Your custom fields group %s was successfully updated.
vi: Chúc mừng! Nhóm trường tùy biến %s của bạn đã được cập nhật thành công.

en: Congratulations! Your new custom fields group %s was successfully created.
vi: Chúc mừng! Nhóm trường tùy biến %s của bạn đã được tạo thành công.

en: Connect post types as <strong>parents and children</strong>
vi: Kết nối post types như là<strong>chà và con (parents and children)</strong>

en: Continue
vi: Tiếp tục

en: Correct conditional expression has not been found
vi: Không tìm thấy biểu thức điều kiện chính xác

en: Could not calculate resized image dimensions
vi: Không thể tính được các số đo hình ảnh đã được resize

en: Could not create cache file
vi: Không thể tạo file cache

en: Could not find %s class, unable to complete validation.
vi: Không tìm thấy lớp %s, không thể hoành thành việc xác nhận.

en: Could not read image size
vi: Không thể đọc kích thước ảnh

en: Create <strong>View Templates</strong> for single pages &raquo;
vi: Tạo <strong>các template View</strong> cho các trang riêng lẻ &raquo;

en: Create <strong>Views</strong> for content lists &raquo;
vi: Tạo <strong>các View</strong> cho các danh sách nội dung (content lists) &raquo;

en: Create groups of repeating fields
vi: Tạo các nhóm trường lặp

en: Create your own widgets
vi: Tạo widget của chính bạn

en: Creating parent / child relationships
vi: Tạo mối quan hệ cha / con ( parent / children )

en: Crop images, so that they fill the specified dimensions exactly.
vi: Xén ảnh để chúng vừa vặn với các kích thước định sẵn.

en: Custom
vi: Tùy biến

en: Custom Field
vi: Trường tùy biến

en: Custom Fields
vi: Các trường tùy biến

en: Custom Fields Control
vi: Quản lý các trường tùy biến

en: Custom Post Types are user-defined content types. Custom Taxonomies are used to categorize your content.
vi: Dạng bài viết tùy biết là các nội dung được định nghĩa bởi người dùng. Thẻ taxonomy tùy biến được dùng để phân loại các nội dung của bạn.

en: Custom field changes cannot be previewed until %s is updated
vi: Các thay đổi của các trường tùy biến không thể xem trước cho tới khi %s được cập nhật

en: Custom fields help
vi: Trợ giúp về các trường tùy biến

en: Custom fields input area.
vi: Vùng nhập các trường tùy biến.

en: Custom post type "%s" added/updated
vi: Dạng bài viết tùy biến "%s" đã được thêm/cập nhật.

en: Custom post type "%s" deleted
vi: Dạng bài viết tùy biến "%s" đã bị xóa

en: Custom size...
vi: Kích thước tùy chọn...

en: Custom taxonomy "%s" added/updated
vi: Thẻ taxonomy tùy biến "%s" đã được thêm/cập nhật

en: Custom taxonomy "%s" deleted
vi: Thẻ taxonomy tùy biến "%s" đã bị xóa

en: Customize conditions
vi: Tùy chỉnh các điều kiện

en: Customize the display logic
vi: Tùy chỉnh logic hiển thị

en: Date
vi: Ngày

en: Deactivate
vi: Tắt (vô hiệu hóa)

en: Default
vi: Mặc định

en: Delete
vi: Xóa

en: Delete %s
vi: Xóa %s

en: Delete Field
vi: Xóa trường

en: Describe this field
vi: Miêu tả trường thông tin này

en: Description
vi: Miêu tả

en: Design templates for single pages
vi: Tạo template cho các trang đơn lẻ

en: Determine whether your post type will be visible on the admin menu to your users.
vi: Xác định xem dạng bài viết có được hiển thị ở phần menu quản lý cho người dùng của bạn hay không

en: Digits
vi: Chữ số

en: Disable Custom Types UI after importing the configuration (leave this checked to avoid defining custom types twice)
vi: Tắt Custom Types UI sau khi import cấu hình (đánh dấu ở đây để tránh định nghĩ custom type hai lần)

en: Discover WP is a free online learning resource, where you can launch fully-functional test sites and experiment with complete sites.
vi: Discover WP là một nguồn tài nguyên trực tuyến miễn phí, nơi bạn có thể tạo ra các trang website với đầy đủ tính năng và trải nghiệm với các website hoàn chỉnh.

en: Discover what you can build with WordPress
vi: Tìm hiểu những thứ mà bạn có thể xây dựng với WordPress

en: Dismiss
vi: Bỏ qua

en: Display
vi: Hiển thị

en: Display Custom Content
vi: Hiển thị nội dung tùy biến

en: Display Name
vi: Tên hiển thị

en: Display Sections
vi: Hiển thị các mục

en: Display all values with separator
vi: Hiển thị tất cả giá trị với dấu phân cách

en: Display custom fields
vi: Hiển thị các trường tùy biến

en: Display the field for this user
vi: Hiển thị trường dữ liệu cho người dùng này

en: Display the value of this field from the database
vi: Hiển thị giá trị của trường thông tin này từ cơ sở dữ liệu

en: Display user fields
vi: Hiển thị các trường thông tin người dùng

en: Displaying custom fields on front-end
vi: Hiển thị trường tùy biến ở front-end

en: Displaying user fields on front-end
vi: Hiển thị các trường thông tin người dùng ở front-end

en: Documentation on date and time formatting
vi: Tài liệu về định dạng cho ngày và thời gian

en: Don't show this message again
vi: Không hiển thị tin nhắn này nữa

en: Done
vi: Xong

en: Download all custom fields, custom post types and taxonomies created by Types plugin.
vi: Tải về tất cả các trường tùy biến, dạng bài viết tùy biến và thẻ taxonomy được tạo bởi plugin Types.

en: Each custom fields group can display on different content types or different taxonomy.
vi: Mỗi nhóm trường tùy biến có thể hiển thị ở các dạng bài viết khác nhau hoặc các thẻ taxonomy khác nhau.

en: Each usermeta group can display different fields for user roles.
vi: Mỗi nhóm usermeta có thể hiển thị các trường khác nhau cho các quyền hạn người dùng.

en: Edit
vi: Sửa

en: Edit %s
vi: Sửa %s

en: Edit Custom Post Type
vi: Sửa dạng bài viết tùy biến

en: Edit Group
vi: Sửa nhóm

en: Edit Skype button
vi: Sửa nút Skype

en: Edit Taxonomy
vi: Sửa thẻ taxonomy

en: Edit User Fields Group
vi: Sửa nhóm trường thông tin người dùng

en: Edit Usermeta Group
vi: Sửa nhóm usermeta

en: Edit post
vi: Sửa bài viết

en: Enrich content using <strong>custom fields</strong>
vi: Làm phong phú nội dụng với<strong>các trường tùy biến</strong>

en: Enter a description for this group
vi: Điền chú thích cho nhóm này

en: Enter field name
vi: Điền tên trường thông tin

en: Enter field slug
vi: Điền slug của trường thông tin

en: Enter framename
vi: Nhập framename

en: Enter group title
vi: Điền tiêu đề nhóm

en: Enter in plural!
vi: Nhập theo số nhiều!

en: Enter in singular!
vi: Nhập theo số ít!

en: Enter values for 'selected' and 'not selected' states
vi: Điền giá trị cho trạng thái "được chọn" và "không được chọn"

en: Enter your Skype Name
vi: Điền tên Skype của bạn

en: Equal to
vi: Bằng

en: Error creating post relationship
vi: Lỗi khi tạo mối liên hệ bài viết

en: Error during Field Groups import
vi: Lỗi khi nhập các nhóm trường thông tin

en: Error during Post Types import
vi: Lỗi trong quá trình nhập các dạng bài viết

en: Error during Taxonomies import
vi: Lỗi khi nhập các thẻ taxonomy

en: Error getting parent post
vi: Lỗi khi lấy bài viết cha (parent)

en: Error occured
vi: Lỗi đã phát sinh

en: Error parsing XML
vi: Lỗi khi phân tích XML

en: Error while parsing the evaluate expression
vi: Lỗi khi phân tích (parse) biểu thức để so sánh

en: Excerpt
vi: Trích dẫn

en: Export
vi: Xuất

en: Field
vi: Trường

en: Field "%s" added/updated
vi: Trường "%s" đã được thêm/cập nhật

en: Field "%s" deleted
vi: Đã xóa trường "%s"

en: Field "%s" not updated:
vi: Trường "%s" không được cập nhật:

en: Field %s added
vi: Trường %s đã được thêm

en: Field Groups
vi: Các nhóm trường thông tin

en: Field conversion not supported by Types
vi: Types không hỗ trợ chuyển đổi các trường dữ liệu.

en: Field will be created
vi: Trường dữ liệu sẽ được tạo.

en: Field will be updated
vi: Trường dữ liệu sẽ được cập nhật.

en: Field with same name is already controlled by Types
vi: Trường dữ liệu cùng tên đang được quản lý bởi Types

en: Field: %s
vi: Trường: %s

en: Fields
vi: Các trường

en: Fields group: %s
vi: Nhóm trường thông tin: %s

en: Fields table
vi: Bảng các trường thông tin

en: First Name
vi: Tên

en: Free Trial
vi: Miễn phí dùng thử

en: Functionality enhanced using %sWordPress Custom Fields%s
vi: Chức năng bổ sung sử dụng %scác trường tùy biến của WordPress%s

en: Functionality enhanced using %sWordPress Custom Post Types%s
vi: Chức năng bổ sung sử dụng %scác dạng bài viết tùy biến của WordPress%s

en: Functionality enhanced using %sWordPress Custom Taxonomy%s
vi: Chức năng bổ sung sử dụng %scác thẻ taxonomy tùy biến của WordPress%s

en: General Settings
vi: Tùy chọn chung

en: Get Views
vi: Tải về Views

en: Get you FREE learning site
vi: Tạo một website MIỄN PHÍ để học

en: Global Dashboard
vi: Bảng thông tin tổng quát

en: Go back
vi: Quay lại

en: Go back to simple logic
vi: Quay về logic đơn giản

en: Go to
vi: Đi đến

en: Group "%s" added
vi: Đã thêm nhóm "%s"

en: Group "%s" delete failed
vi: Thất bại khi xóa nhóm "%s"

en: Group "%s" deleted
vi: Đã xóa nhóm "%s"

en: Group "%s" insert failed
vi: Thất bại khi thêm nhóm "%s"

en: Group "%s" update failed
vi: Thất bại khi cập nhật nhóm "%s"

en: Group "%s" updated
vi: Đã cập nhật nhóm "%s"

en: Group %s added
vi: Nhóm %s đã được thêm

en: Group %s insert failed
vi: Thất bại khi thêm nhóm %s

en: Group %s update failed
vi: Thất bại khi cập nhật nhóm %s

en: Group %s updated
vi: Nhóm %s đã được cập nhật

en: Group activated
vi: Nhóm đang hoạt động

en: Group deactivated
vi: Nhóm không hoạt động

en: Group will be created
vi: Nhóm sẽ được tạo

en: Group will be updated
vi: Nhóm sẽ được cập nhật.

en: Height
vi: Cao

en: Hidden - users cannot directly edit data in this taxonomy
vi: Ẩn - người dùng không thể trực tiếp chỉnh sửa dữ liệu trong thẻ taxonomy

en: Hierarchical - like post categories, with parent / children relationship and checkboxes to select taxonomy
vi: Thứ bậc - giống chuyên mục bài viết, với mối quan hệ cha / con và checkbox để lựa chọn thẻ taxonomy.

en: Hour
vi: Giờ

en: Identical to
vi: Chính xác

en: If checked, link will be rendered without http or https
vi: Nếu được chọn, liên kết sẽ được gửi đi mà không có http hoặc htpps

en: If images have a different aspect ratio than the display size, what would you like to do?
vi: Nếu hình ảnh có kích thước tỷ lệ khác với kích thước hiển thị, bạn muốn làm gì?

en: If not provided - will be created from singular name.
vi: Nếu không được cung cấp - sẽ được tạo từ tên số ít.

en: If set, this text will be displayed instead of raw data
vi: Nếu chọn, văn bản này sẽ được hiển thị thay vì dữ liệu thô (raw)

en: If you change slug, new field will be created
vi: Nếu bạn thay đổi slug, trường thông tin mới sẽ được tạo

en: If you choose to show your Skype status, your Skype button will always reflect your availability on Skype. This status will be shown to everyone, whether they’re in your contact list or not.
vi: Nếu bạn chọn hiển thị trạng thái của Skype, nút Skype sẽ luôn phản ánh tình trạng sẵn sàng của bạn trên Skype. Trạng thái này sẽ hiển thị tới tất cả mọi người dù người đó có ở trong danh bạn của bạn hay không.

en: Ignore this warning.
vi: Bỏ qua cảnh báo này.

en: Image
vi: Hình ảnh

en: Image %s not valid
vi: Hình ảnh %s không hợp lệ

en: Image Settings
vi: Tùy chọn hình ảnh

en: Image cache directory %s could not be created
vi: Không thể tạo thư mục cache hình ảnh %s

en: Image resize disabled
vi: Đã vô hiệu resize hình ảnh

en: Image title
vi: Tiêu đề ảnh

en: Images cache cleared
vi: Bộ nhớ đệm (cache) hình ảnh đã được xóa

en: Import
vi: Nhập vào (Import)

en: Import custom field settings
vi: Import cài đặt cho các trường tùy biến

en: Import/Export
vi: Nhập/Xuất

en: Input format: %s
vi: Định dạng đầu vào: %s

en: Insert Types Shortcode
vi: Chèn shortcode của Types

en: Insert shortcode
vi: Chèn shortcode

en: Insert skype button
vi: Chèn nút Skype

en: Installed
vi: Đã cài đặt

en: It is not recommended to have same plural and singular name for a post type. Please use a different name for the singular and plural names.
vi: Không nên sử dụng dùng chung tên số ít và tên số nhiều cho một dạng bài viết. Vui lòng điền những tên khác nhau cho số ít và số nhiều.

en: Keep proportional
vi: Giữ nguyên tỷ lệ

en: Labels
vi: Nhãn

en: Labels are the text that is attached to your custom post type name. Examples of them in use are “Add New Post” (where “Add New” is the label”) and “Edit Post” (where “Edit” is the label). In normal circumstances the defaults will suffice.
vi: Nhãn là các dòng chữ được gắn với tên dạng bài viết tùy biến. Ví dụ như "Add New Post" (ở đây "Add new" là nhãn) và "Edit Post" (ở đây "Edit" là nhãn). Bình thường, các nhãn mặc định sẽ được sử dụng.

en: Large - %s
vi: Lớn - %s

en: Larger or equal to
vi: Lớn hơn hoặc bằng

en: Larger than
vi: Lớn hơn

en: Last Name
vi: Họ

en: Learn how to build your own magazine designs, classifieds, listing, e-commerce sites and more.
vi: Học cách xây dựng các trang website tạp chí, rao vặt, listing, thương mại điện tử và nhiều hơn nữa.

en: Learn how to display custom content anyway you choose
vi: Tìm hiểu cách để hiện thị nội dùng tùy biến theo bất kỳ cách nào bạn chọn

en: Learn how to make your sites interactive
vi: Tìm hiểu làm thể nào để website của bạn có thể tương tác được

en: Learn more
vi: Tìm hiểu thêm

en: Left
vi: Trái

en: Less or equal to
vi: Nhỏ hơn hoặc bằng

en: Less than
vi: Nhỏ hơn

en: Letters, numbers, slashes, underscores and dashes only please
vi: Vui lòng chỉ dùng chữ cái, chữ số, dấu gạch chéo, dấu gạch dưới và dấu gạch ngang

en: Letters, numbers, spaces or underscores only please
vi: Vui lòng chỉ dùng chữ cái, chữ số, khoảng trắng và dấu gạch dưới

en: Letters, numbers, spaces, underscores and dashes only please
vi: Vui lòng chỉ dùng chữ cái, chữ số, khoảng trắng, dấu gạch dưới và dấu gạch ngang

en: Link title
vi: Link với tiêu đề

en: Loop
vi: Lặp

en: Machine readable name.
vi: Tên mà máy tính có thể đọc được.

en: Main content
vi: Nội dung chính

en: Make this taxonomy public (will appear in the WordPress Admin menu)
vi: Để thẻ taxomony này công khai (sẽ hiển thị trên menu WordPress Admin)

en: Maximum of %s characters exceeded.
vi: Số lượng ký tự tối đa %s đã bị vượt quá.

en: Medium - %s
vi: Trung bình - %s

en: Meet CRED
vi: Xem CRED

en: Meet CRED, our content-forms editor!
vi: Xem CRED, công cụ tạo ra các form nội dung của chúng tôi!

en: Meet Views
vi: Xem Views

en: Method %s does not exist on %s unable to complete validation.
vi: Phương thức %s không tồn tại ở %s không thể hoành thành việc xác nhận.

en: Migration
vi: Di chuyển (migration)

en: Minute
vi: Phút

en: Missing child post ID %d
vi: Thiếu ID của bài viết con %d

en: Missing parent post ID %d
vi: Thiếu ID của bài viết cha (parent) %d

en: Modify Fields In Edit Page
vi: Sửa trường thông tin trong trang chỉnh sửa

en: Modify own fields
vi: Sửa trường thông tin của mình

en: Module Manager
vi: Quản lý module

en: Most Used
vi: Thường sử dụng

en: Multiple lines
vi: Nhiều dòng

en: Name and Description
vi: Tên và Mô tả

en: Name and description
vi: Tên và mô tả

en: Need to build sites, where visitors can create and edit content?
vi: Cần tạo các website mà khách truy cập có thể tạo và sửa nội dung?

en: Next
vi: Tiếp

en: No
vi: Không

en: No %s
vi: Không có %s

en: No coding necessary
vi: Không cần thiết phải viết code

en: No parents available
vi: Bài viết cha (parent) không có sẵn.

en: No post types associated
vi: Không có dạng bài viết nào được liên kết

en: No posts require update
vi: Không có bài viết yêu cầu cập nhật

en: No protocol
vi: Không có giao thức

en: No users require update
vi: Không có người dùng yêu cầu cập nhật

en: No, thanks
vi: Không, cảm ơn

en: Non-breaking space
vi: Khoảng trắng không ngắt (non-breaking)

en: None
vi: Không

en: Not identical to
vi: Không chính xác

en: Not selected
vi: Không được chọn

en: Not selected:
vi: Không được chọn:

en: Numeric
vi: Số

en: On this page you can create and edit your groups. To create a group, do the following:
vi: Trên trang này bạn có thể tạo và chỉnh sửa các nhóm của mình. Để tạo nhóm, làm như sau:

en: On this page you can see your current custom field groups, as well as information about which post types and taxonomies they are attached to, and whether they are active or not.
vi: Trên trang này bạn có thể xem được các nhóm trường tùy biến hiện tại, cũng như các thông tin về các bài viết tùy biến và thẻ taxonomy mà chúng được gắn vào, và xem chúng đang hoạt động hay không.

en: On this page you have the following options:
vi: Trên trang này bạn có các tùy chọn sau:

en: Once you have created a field it will be saved for future use under "User created fields"
vi: Khi bạn đã tạo một trường, nó sẽ được lưu vào "Trường do người dùng tạo" để dùng trong tương lai

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Other Fields
vi: Các trường khác

en: Output HTML
vi: Xuất ra HTML

en: Output format
vi: Định dạng đầu ra

en: Output only the URL of the re-sized image instead of the img tag
vi: Chỉ cung cấp URL của ảnh đã thay đổi kích thước thay vì thẻ đánh dấu ảnh

en: Pad images, so that they fill the specified dimensions exactly.
vi: Tạo vùng đệm cho ảnh để chúng vừa vặn với các kích thước định sẵn.

en: Padding color
vi: Màu sắc vùng đệm

en: Pages
vi: Các trang

en: Parent post ID %d is not type of %s
vi: ID của bài viết cha (parent) %d không phải là dạng %s

en: Phone
vi: Điện thoại

en: Pick color
vi: Chọn màu

en: Please check your input data
vi: Vui lòng kiểm tra dữ liệu đầu vào

en: Please enter a date after 1 January 1970
vi: Vui lòng điền một ngày sau ngày 01/01/1970

en: Please enter a date after 1 January 1970.
vi: Vui lòng điện một ngày sau ngày 01/01/1970.

en: Please enter a valid URL address
vi: Vui lòng điền địa chỉ URL hợp lệ

en: Please enter a valid date
vi: Vui lòng điền ngày tháng hợp lệ

en: Please enter a valid date here
vi: Hãy nhập ngày tháng hợp lệ vào đây

en: Please enter a valid email address
vi: Vui lòng nhập một địa chỉ email hợp lệ

en: Please enter numeric data
vi: Vui lòng điền dữ liệu số hợp lệ

en: Please save the page first, before you can edit the child items
vi: Vui lòng lưu trang trước khi sửa đổi các mục con (child item)

en: Popular %s
vi: Phổ biến %s

en: Position and size
vi: Vị trí và kích thước

en: Post Body
vi: Nội dung bài viết

en: Post Custom Fields Frontend Access
vi: Quyền hạn truy cập các trường tùy biến ở frontend

en: Post Fields Frontend Access
vi: Quyền truy cập trường thông tin bài viết ở frontend

en: Post Meta Fields Access
vi: Quyền truy cập trường thông tin bài viết

en: Post Title
vi: Tiêu đề bài viết

en: Post Type %s added
vi: Post Type %s đã được thêm

en: Post Types
vi: Các dạng bài viết

en: Post View
vi: View bài viết

en: Post deleted
vi: Đã xóa bài viết

en: Post relationships created
vi: Mối liên hệ giữa các bài viết đã được tạo

en: Post type
vi: Dạng bài viết

en: Post type activated
vi: Dạng bài viết đã được kích hoạt

en: Post type deactivated
vi: Dạng bài viết đã bị vô hiệu hóa

en: Post updated
vi: Đã cập nhật bài viết

en: Poster
vi: Ảnh quảng cáo

en: Posts
vi: Các bài viết

en: Posts updated
vi: Bài viết đã cập nhật

en: Pre-defined sizes
vi: Kích thước được định nghĩa trước

en: Preload
vi: Tải trước

en: Prepend posts with this slug
vi: Thêm bài viết với slug này

en: Prepend posts with this slug - defaults to taxonomy's name.
vi: Thêm bài viết với slug này - mặc định là tên của thẻ taxonomy

en: Prev
vi: Trước

en: Preview warning
vi: Lưu ý khi xem trước

en: Pricing
vi: Giá

en: Query content and display anywhere
vi: Truy vấn nội dung và hiển thị ở bất kỳ đâu

en: RAW mode
vi: Chế độ RAW

en: RAW mode is selected. The field value will be displayed, without any formatting.
vi: Chế độ RAW đã được chọn. Giá trị của trường được hiển thị, không kèm theo bất cứ định dạng nào

en: Registered post types that will be used with this taxonomy.
vi: Kiểu bài viết sẽ được sử dụng với thẻ taxonomy này.

en: Registration Date
vi: Ngày đăng ký

en: Relationship do not exist %s -> %s
vi: Mối liên hệ không tồn tại: %s -> %s

en: Remote file is incorrect size
vi: Kích thước của file từ xa (remote file) không chính xác.

en: Remote file is too large, limit is %s
vi: File ở ngoài (remote file) quá lớn, giới hạn là %s

en: Remote image resize is currently disabled, so Types will only resize images that you upload. To change, go to the %sTypes settings page%s.
vi: Resize hình ảnh từ xa bị vô hiệu hóa, vì thế Types sẽ chỉ resize những hình ảnh mà bạn upload. Để thay đổi, đi tới %strang thiết lập của Types%s.

en: Remote image resize is disabled, so Types will only resize images that you upload.
vi: Resize hình ảnh từ xa bị vô hiệu hóa, vì thế Types sẽ chỉ resize những hình ảnh mà bạn upload.

en: Remote server returned error response %1$d %2$s
vi: Máy chủ từ xa (remote server) gửi về lỗi %1$d %2$s

en: Remove condition
vi: Xóa điều kiện

en: Repeating fields should not be used in child posts. Types will update all field values.
vi: Các trường lặp (repeating field) không nên sử dụng ở bài viết con. Types sẽ cập nhật tất cả các giả trị của trường.

en: Required
vi: Bắt buộc

en: Resize images to fit inside the new size. Width or height might be smaller than the specified dimensions.
vi: Thay đổi kích thước ảnh để vừa với kích thước mới. Chiều rộng hoặc chiều cao có thể nhỏ hơn kích thước định sẵn.

en: Resize path invalid
vi: Đường dẫn resize không hợp lệ

en: Right
vi: Phải

en: Save
vi: Lưu

en: Save All %s
vi: Lưu tất cả %s

en: Save Changes
vi: Lưu các thay đổi

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Search %s
vi: Tìm kiếm %s

en: Select
vi: Chọn

en: Select %s
vi: Chọn %s

en: Select Post Types
vi: Chọn các dạng bài viết

en: Select Taxonomies
vi: Chọn các thẻ Taxanomy

en: Select a button from below
vi: Chọn một nút ở bên dưới

en: Select child fields to be displayed
vi: Chọn trường con (child field) để hiển thị

en: Select date
vi: Chọn ngày

en: Selected:
vi: Được chọn:

en: Semicolon
vi: Dấu chấm phẩy

en: Separate %s with commas
vi: Phân tách %s bằng dấu phẩy

en: Separator
vi: Dấu phân cách

en: Settings
vi: Cài đặt

en: Settings saved
vi: Đã lưu các tùy chọn

en: Shortcode generation failed
vi: Việc tạo shortcode thất bại

en: Show
vi: Hiển thị

en: Show as calendar
vi: Hiển thị lịch

en: Show as text
vi: Hiển thị văn bản

en: Show name
vi: Hiển thị tên

en: Show one of these values:
vi: Hiện một trong các giá trị này:

en: Single line
vi: Một dòng

en: Single or repeating field?
vi: Trường đơn hay lặp?

en: Skip to main content
vi: Nhảy đến nội dung chính

en: Skype buttons with status
vi: Các nút Skype với trạng thái

en: Skype name
vi: Tên Skype

en: Some pointer hints have been hidden on this page. %sShow them again%s
vi: Một số gợi ý bị ẩn đi ở trang này. %sHiển thị lại chúng%s

en: Sorry, can not delete all fields.
vi: Không thể xóa tất cả các trường.

en: Space
vi: Khoảng trắng

en: Specify additional filters that control this group's display, based on values of custom fields.
vi: Chỉ rõ thêm các bộ lọc điều khiển sự hiển thị của nhóm, dựa trên giá trị của các trường tùy biến.

en: Strictly not equal
vi: Đúng không bằng nhau

en: Style is not available for %s field
vi: Style không có sẵn cho trường %s

en: Tags
vi: Các thẻ (tag)

en: Target
vi: Mục tiêu

en: Taxonomies
vi: Các thẻ taxonomy

en: Taxonomy
vi: Thẻ taxonomy

en: Taxonomy %s added
vi: Thẻ taxonomy %s đã được thêm

en: Taxonomy View
vi: View thẻ taxonomy

en: Temporary directory is not found or there is not enough disk space.
vi: Không tìm thấy thư mục tạm thời hoặc ổ cứng đã đầy.

en: Textarea
vi: Vùng văn bản

en: Textfield
vi: Trường văn bản

en: Thank you for creating with <a href="http://wordpress.org/">WordPress</a>.
vi: Cảm ơn bạn đã tạo với <a href="http://wordpress.org/">WordPress</a>.

en: The complete framework lets you build powerful, flexible and interactive WordPress sites.
vi: Framework hoàn chỉnh sẽ giúp bạn xây dựng các website WordPress linh hoạt và tương tác tốt.

en: The current post being displayed either directly or in a View loop
vi: Bài viết hiện tại được hiện thị HOẶC trực tiếp HOẶC trong một vòng lặp View

en: The default post type icon is the pushpin icon that appears beside WordPress posts. You can change this by adding your own icon of 16px x 16px.
vi: Biểu tượng (icon) mặc địch cho dạng bài viết là đinh ghim hiển thị bên cạnh các bài viết của WordPress. Bạn có thể thay đổi bằng cách thêm biểu tượng của chính bạn, kích thước 16px x 16px.

en: The parent of the current post (WordPress parent)
vi: Bài viết cha (parent) của bài viết hiện tại

en: The separator will be displayed between each of your repeating field values
vi: Dấu phân cách sẽ được hiển thị giữa các giá trị của các trường lặp (repeating field)

en: There are no additional display options for the %s field.
vi: Không có tùy chọn hiển thị thêm nào cho trường thông tin %s.

en: There is a problem with temporary directory.
vi: Có vấn đề với thư mục tạm thời.

en: This field is locked for editing because WPML will copy its value from the original language.
vi: Trường này đã bị khóa vì WPML sẽ sao chép giá trị của nó từ ngôn ngữ gốc.

en: This is additional field
vi: Đây là trường bổ sung

en: This is the edit page for your Custom Fields Groups.
vi: Đây là trang để chỉnh sửa các nhóm trường tùy biến.

en: This is the main admin page for your Custom Post Types and Taxonomies. It provides you with an overview of your data.
vi: Đây là trang quản lý chính cho các dạng bài viết tùy biến và thẻ taxonomy của bạn. Nó cung cấp cho bạn thông tin tổng quan về dữ liệu của mình.

en: This screen contains the Types settings for your site.
vi: Màn hình này hiển thị cài đặt cho các dạng bài viết tùy biến cho website của bạn.

en: Thumbnail - %s
vi: Hình thu nhỏ - %s

en: Time
vi: Thời gian

en: Tips
vi: Mẹo

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Title, all custom fields and parents
vi: Tiêu đề, tất cả trường tùy biến và các bài viết cha

en: To add a field click on the field you desire under “Available Fields” on the right hand side of your screen. This will be added to your Custom Field Group
vi: Để thêm một trường, bấm vào trường bạn muốn dưới mục "Trường có sẵn" ở bên phải màn hình của bạn. Trường này sẽ được thêm vào Nhóm Trường Tùy Chỉnh của bạn

en: To ensure a user completes a field, check the box for validation required
vi: Để chắc chắn người dùng điền vào một trường, chọn hộp chọn để xác thực

en: To use custom fields, please create a group to hold them.
vi: Để sử dụng trường tùy biến, vui lòng tạo một nhóm để giữ chúng.

en: Translatable string
vi: Chuỗi có thể dịch

en: Translation preferences
vi: Tùy chọn dịch

en: Transparent
vi: Trong suốt

en: Type
vi: Kiểu

en: Types fields
vi: Trường thông tin của Types

en: Types is part of the entire toolbox
vi: Types là một phần của hôp dụng cụ toàn vẹn

en: Types lets you customize the WordPress admin, but you can do a lot more with the entire package.
vi: Types giúp bạn tùy biết trang quản lý WordPress, nhưng bạn có thể làm được nhiều hơn nữa với bộ sản phẩm đầy đủ.

en: Types plugin organizes custom fields in groups. Once you create a group, you can add the fields to it and control to what content it belongs.
vi: Plugin Types sắp xếp các trường tùy biến vào các nhóm. Khi bạn tạo một nhóm, bạn có thể thêm các trường vào nó và quản lý các nội dung.

en: URL for the poster image. Defines image to show as placeholder before the media plays.
vi: URL cho ảnh quảng cáo. Chọn ảnh để hiện thị dưới dạng phần giữ chỗ trước khi phát video.

en: Unable to open zip file
vi: Không thể mở file zip

en: Update
vi: Cập nhật

en: Update %s
vi: Cập nhật %s

en: Update shortcode
vi: Cập nhật shortcode

en: Use FIELD_NAME for title and FIELD_VALUE for value
vi: Sử dụng FIELD_NAME cho tiêu đề và FIELD_VALUE cho giá trị

en: Use as field value
vi: Sử dụng như giá trị của trường

en: Use this page to create a WordPress post type. If you’d like to learn more about Custom Post Types you can read our detailed guide: <a href="http://wp-types.com/learn/custom-post-types/" target="_blank">http://wp-types.com/learn/custom-post-types/</a> or check out our tutorial on creating them with Types: <a href="http://wp-types.com/user-guides/create-a-custom-post-type/" target="_blank">http://wp-types.com/user-guides/create-a-custom-post-type/ &raquo;</a>
vi: Sử dụng trang này để tạo dạng bài viết của WordPress. Nếu bạn muốn tìm hiểu thêm về dạng bài viết tùy biến, bạn có thể đọc thêm ở các phần hướng dẫn chi tiết của chúng tôi: <a href="http://wp-types.com/learn/custom-post-types/" target="_blank">http://wp-types.com/learn/custom-post-types/</a> hoặc xem trên phần hướng dẫn khi tạo chúng với Types: <a href="http://wp-types.com/user-guides/create-a-custom-post-type/" target="_blank">http://wp-types.com/user-guides/create-a-custom-post-type/ &raquo;</a>

en: Use this page to import and export custom post types, taxonomies and custom fields to and from Types.
vi: Sử dụng trang này để nhập và xuất các dạng bài viết tùy biến, thẻ taxonomy và các trường tùy biến ở Types.

en: User
vi: Người dùng

en: User Email
vi: Email người dùng

en: User Field
vi: Trường người dùng

en: User Fields
vi: Các trường thông tin người dùng

en: User Fields Control
vi: Quản lý các trường thông tin người dùng

en: User Fields, also known as user-meta, are additional fields that belong to user profiles.
vi: Trường thông tin người dùng, hay user-meta, là các trường bổ sung cho hồ sơ người dùng.

en: User ID
vi: ID người dùng

en: User Login
vi: Người dùng đăng nhập

en: User Meta Fields Access
vi: Quyền truy cập trường thông tin người dùng

en: User Meta Fields Frontend Access
vi: Quyền truy cập trường thông tin người dùng ở frontend

en: User Spam Status
vi: Trạng thái spam của người dùng

en: User Status
vi: Trạng thái người dùng

en: User Url
vi: URL của người dùng

en: User View
vi: View người dùng

en: User field "%s" added/updated
vi: Trường người dùng "%s" đã được thêm/cập nhật

en: User field "%s" deleted
vi: Đã xóa trường người dùng "%s"

en: User fields
vi: Các trường thông tin người dùng

en: User fields to be added/updated
vi: Các trường thông tin người dùng đã được thêm/cập nhật

en: User group "%s" added
vi: Đã thêm nhóm người dùng "%s"

en: User group "%s" delete failed
vi: Thất bại khi xóa nhóm người dùng "%s"

en: User group "%s" deleted
vi: Đã xóa nhóm người dùng "%s"

en: User group "%s" insert failed
vi: Thất bại khi thêm nhóm người dùng "%s"

en: User group "%s" update failed
vi: Thất bại khi cập nhật nhóm người dùng "%s"

en: User group "%s" updated
vi: Đã cập nhật nhóm người dùng "%s"

en: Usermeta help
vi: Giúp đỡ về usermeta

en: Users fields
vi: Các trường thông tin người dùng

en: Users updated
vi: Người dùng đã cập nhật

en: View
vi: Xem

en: View Fields In Edit Page
vi: Xem trường thông tin trong trang chỉnh sửa

en: View Larger Map
vi: Xem bản đồ lớn hơn

en: View own fields in profile
vi: Xem trường thông tin của người khác trên trang hồ sơ

en: Views - display custom content anyway and anywhere you like
vi: Views - hiển thị nội dung tùy biến theo bất kỳ cách nào và bất kỳ đâu bạn muốn

en: Views is a powerful display engine, which lets you build WordPress sites from within the admin dashboard.
vi: Views là một công cụ hiển thị mạnh mẽ, cho phép bạn xây dựng các trang web WordPress từ ngay trong bảng điều khiển quản trị.

en: WYSIWYG editor
vi: Trình soạn thảo WYSIWYG

en: Warning
vi: Cảnh báo

en: When checked, displays raw data stored in database.
vi: Khi kiểm tra, hiển thị dữ liệu thô (raw) được lưu trong database

en: Width
vi: Rộng

en: Yes
vi: Có

en: You already know that WordPress can build a lot more than blogs, but just how much more?
vi: Bạn đã biết WordPress có thể xây dựng được nhiều thứ hơn là chỉ blog, nhưng nhiều hơn là gì?

en: You can also adjust the menu position. The default position is 20, which means your post type will appear under “Pages”. You can find more information about menu positioning in the WordPress Codex. <a href="http://codex.wordpress.org/Function_Reference/register_post_type#Parameters" target="_blank">http://codex.wordpress.org/Function_Reference/register_post_type#Parameters</a>
vi: Bạn cũng có thể điều chỉnh vị trí của menu. Vị trí mặc đính là 20, tức là dạng bài viết của bạn sẽ ở dưới "Pages". Bạn có thể tìm thêm thông tin về xác định vị trí menu ở WordPress Codex. <a href="http://codex.wordpress.org/Function_Reference/register_post_type#Parameters" target="_blank">http://codex.wordpress.org/Function_Reference/register_post_type#Parameters</a>

en: You can create templates for single pages, query content from the database and display it with your design.
vi: Bạn có thể tạo các template cho các trang đơn lẻ, truy vấn nội dung từ cơ sở dữ liệu và hiện thị nó với thiết kế (design) của bạn.

en: You can drag and drop the order of your custom fields using the blue icon
vi: Bạn có thể kéo và thả thứ tự của các trường tùy biến bằng cách sử dụng các icon xanh

en: You can read more about Custom Fields in this tutorial: %s.
vi: Bạn có thể tìm hiểu thêm về trường tùy biến ở bài hướng dẫn: %s.

en: You can read more about Custom Post Types and Taxonomies in this tutorial. %s
vi: Bạn có thể đọc thêm về dạng bài viết tùy biến và thẻ taxonomy tại bài hướng dẫn này. %s

en: You can read more about creating a Custom Fields Group here: %s
vi: Bạn có thể đọc thêm về tạo một nhóm trường tùy biến tại đây: %s

en: You can style this field by applying a CSS class to it, or by entering the CSS attributes that would appear with the HTML.
vi: Bạn có thể tùy biến style cho trường này bằng cách áp dụng CSS class hoặc nhập các thuộc tính CSS để hiển thị với HTML.

en: You can use Custom Taxonomies to categorize your content. Read more about what they are on our website: <a href="http://wp-types.com/learn/custom-post-types/" target="_blank">http://wp-types.com/learn/custom-post-types/ &raquo;</a> or you can read our guide about how to set them up: <a href="http://wp-types.com/user-guides/create-custom-taxonomies/" target="_blank">http://wp-types.com/user-guides/create-custom-taxonomies/</a>
vi: Bạn có thể sử dụng các thẻ Taxomony Tùy chỉnh để phân loại nội dung. Đọc thêm về chúng trên trang web của chúng tôi: <a href="http://wp-types.com/learn/custom-post-types/" target="_blank">http://wp-types.com/learn/custom-post-types/ &raquo;</a> hoặc bạn có thể đọc hướng dẫn về cách thiết lập chúng: <a href="http://wp-types.com/user-guides/create-custom-taxonomies/" target="_blank">http://wp-types.com/user-guides/create-custom-taxonomies/</a>

en: You have Types import pending. %sClick here to import.%s %sDismiss message.%s
vi: Bạn có việc nhập dữ liệu Types đang chờ . %sClick vào đây để nhập.%s %sBỏ tin nhắn.%s

en: You have the following options:
vi: Bạn có các tùy chọn sau:

en: You must define a regular expression for WPToolset_Cake_Validation::custom()
vi: Bạn phải định nghĩa một "regular expression" cho WPToolset_Cake_Validation::custom()

en: You must define a regular expression for Wpcf_Cake_Validation::custom()
vi: Bạn phải định nghĩa một "regular expression" cho Wpcf_Cake_Validation::custom()

en: You must define the $operator parameter for WPToolset_Cake_Validation::comparison()
vi: Bạn phải định nghĩa tham số $operator cho WPToolset_Cake_Validation::comparison()

en: You must define the $operator parameter for Wpcf_Cake_Validation::comparison()
vi: Bạn phải định nghĩa tham số $operator cho Wpcf_Cake_Validation::comparison()

en: You too can support Types! Would you like to add a small credit link, saying that you're using Types for custom fields or custom post types?
vi: Hãy hỗ tợ plugin Types! Bạn có muốn thêm một đường link đơn giản và nói rằng bạn đang sử dụng Types cho trường tùy biến (custom field) và dạng bài viết tùy biến (custom post type).

en: You will be able to add parent posts after saving this post.
vi: Bạn có thể thêm các bài viết cha (parent) sau khi lưu bài viết này.

en: You will be able to manage child posts after saving this post.
vi: Bạn có thể quản lý các bài viết con sau khi lưu bài viết này.

en: You will be able to set conditional field display once this group is saved.
vi: Bạn sẽ có thể thiết lập hiển thị trường có điều kiện khi nhóm này đã được lưu.

en: You will be able to set conditional field display when you save more fields.
vi: Bạn sẽ có thể thiết lập hiển thị trường có điều kiện khi bạn lưu thêm các trường.

en: Your input should look something like "41.934146,12.455821"
vi: Dữ liệu nhập vào nên có dạng "41.934146,12.455821"

en: _blank: Opens in a new window or tab
vi: _blank: Mở ở tab hoặc cửa sổ mới

en: _parent: Opens in the parent frame
vi: _parent: Mở ở trong khung cha (parent frame)

en: _self: Opens in the same frame as it was clicked
vi: _self: Mở ở trong khung (frame) mà nó được click

en: _top: Opens in the full body of the window
vi: _top: Mở trong cửa sổ đầy đủ

en: e.g. Value of FIELD_NAME is FIELD_VALUE
vi: Ví dụ: Giá trị của FIELD_NAME là FIELD_VALUE

en: enter the css for your inline style (e.g. color:red;font-weight:bold)
vi: điền css cho inline style của bạn (ví dụ: color:red;font-weight:bold)

en: enter your class names separated by a space (e.g. myclass1 myclass2)
vi: điền tên các classs của bạn, ngăn cách bằng khoảng trắng (ví dụ: myclass1 myclass2)

en: framename: Opens in a named frame
vi: framename: Mở trong một frame đã được đánh tên

en: required
vi: bắt buộc

en: search
vi: tìm kiếm

en: settings.xml file missing
vi: file settings.xml bị thiếu
